Hãy nhập câu hỏi của bạn vào đây, nếu là tài khoản VIP, bạn sẽ được ưu tiên trả lời.
1kg gạo phải trả là :
232 500 : 15 = 15 500 (đồng)
Số kg gạo người 2 mua là :
77 500 : 15 500 = 5 (kg)
người thứ nhất 1 kg gạo phải trả số tiền :
232 500 : 15 = 15 500 (đồng)
Người thứ hai mua số kg gạo là :
77 500 : 15 500 = 5 (kg)
Đáp số : 5 kg
số tiền 1 kg gạo:
232500:15=15500(đ)
số kg gạo người thứ 2 mua:
77500:15500=5(kg)
đ/s:5kg
mỗi kg phải trả số tiền là :
232 500 : 15 = 15 500 ( đồng )
Người thứ 2 mua số kg là :
77 500 : 15 500 = 5 ( kg )
đáp số : 5 kg
Mỗi kg gạo phải trả số tiền là:
232 500 : 15 = 15500 ( đồng )
Người thứ 2 mua số kg gạo là :
77 500 : 15500 = 5 ( kg )
Đáp số: 5kg
đi ngân hàng gửi tiền thì trong 1 tháng lãi đc bao nhiêu %?
quá thực tế! k giùm
Không tự tìm được hay sao mà phải đăng lên online math hả bà nội !!!!
1kg gạo trả số tiền là:
232 500 : 15 = 15500 (kg)
Vậy 77500 mua được số ki lô gam gạo là:
77500 : 15500 = 5 (kg)
Đáp số: 5kg
mỗi kg gạo phải trả số tiền là
232500: 15==15500(đồng)
người thứ 2 mua số kg gạo là
77500 : 15500= 5 (kg)
đáp số: 5 kg
Giá tiền của 1 kg gạo là:
232 500 : 15 = 15500 (đồng)
Số kg người thứ 2 mua là:
77500:15500=5 (kg)
1 đồng mua được số kg gạo là :
15 : 232 500 =0.00006451613[kg]
77 500 đồng mua được số kg gạo là :
0.00006451613 x 77 500 = 5.000000075[kg]
đáp số:5,000000075 kg
Số tiền 1 kg là:232500:15=15500đ
người 2 mua số kg là:77500:15500=5(kg)
Vậy người 2 mua 5 kg
k nhaa