K
Khách

Hãy nhập câu hỏi của bạn vào đây, nếu là tài khoản VIP, bạn sẽ được ưu tiên trả lời.

trường chất lượng cao thì đề toàn bài nâng cao nhé em

còn trường bình thường thì đa số bài khó rơi vào bài cuối cùng

_Muốn vô trw bình thường thì chăm chỉ cần cù là Okê

_Còn vô trw Chất lượng cao bắt buộc phải theo chân lý : Mắt nhìn, tay viết, não phân tích

20 tháng 5 2018

lọ mực : 3 nghìn đồng 

bút : 4 nghìn đồng

20 tháng 5 2018

Số tiền để mua hai lọ mực là 31000-25000=6000(đồng)

Số tiền mua 1 lọ mực là 6000:2=3000(đồng)

Số tiền mua 3 lọ mực 3000x3=9000(đồng)

Số tiền mua 4 cái bút là 25000-9000=16000(đồng)

Số tiền mua 1 cái bút là 16000:4= 4000(đồng)

Vậy 1 lọ mưc hết 3000đồng

         1 cái bút hết 6000đòng

1 tháng 4 2022

undefinedHoàn thành

1 tháng 4 2022

Vô trang cá nhân của mình ấn vô thống kê hỏi đáp nha

16 tháng 9 2019

25.0-0.25=24.75

19 tháng 9 2019

bạn có facebook ko??

Thánh Nô nguy hiểm??

Quãng đường AB dài số km là

           2 x (48 + 54 ) = 204 ( km )

                                Đ/S : 204 km

7 tháng 8 2016

Quãng đường AB là :

                  48 x 2 +  54 x 2 =204 km 

                       Đáp số : 204 km

28 tháng 6 2020

\(x\times\frac{1}{2}+x\div0,25+x\div0,5=13\)

\(x\times0,5+x\times4+x\times2\)       \(=13\)

\(x\times(0,5+4+2)\)                     \(=13\)

\(x\)                                                        \(=13\div6,5\)

\(x\)                                                         \(=2\)

Học tốt , nhớ kb nha

26 tháng 2 2022
Em cam ơn chị nhiều lắm