
K
Khách
Hãy nhập câu hỏi của bạn vào đây, nếu là tài khoản VIP, bạn sẽ được ưu tiên trả lời.

VT
Vũ Thành Nam
11 tháng 2 2019
Đúng(0)
Các câu hỏi dưới đây có thể giống với câu hỏi trên

21 tháng 6 2016
Suất điện động cực đại: \(E_0=\omega.N.BS=\omega N \phi_0\)
Vậy giá trị hiệu dụng: \(E=\dfrac{E_0}{\sqrt 2}=0,5\sqrt 2.\omega.N.\phi_0\)

VT
17 tháng 12 2018
Từ đồ thị, ta có Φ 0 = 2 π Wb , suất điện động cực đại E 0 = 200 V.
→ Giá trị của ω là ω = E 0 Φ 0 = 100 π rad/s
Đáp án C