K
Khách
Hãy nhập câu hỏi của bạn vào đây, nếu là tài khoản VIP, bạn sẽ được ưu tiên trả lời.
Các câu hỏi dưới đây có thể giống với câu hỏi trên
15 tháng 9 2021
Vì nhà bác Khanh dùng hết 95 kWh nên trong đó có 50 kWh ở mức 1 và 45 kWh ở mức 2.
Giá tiền 45 kWh điện mức 2 hơn giá tiền 45 kWh điện mức 1 là: 45.56 = 2 520 (đồng).
Giá tiền 1 kWh điện sinh hoạt ở mức 1 là: (161 930 – 2 520):95 = 1 678 (đồng).
Vậy giá 1 kWh điện sinh hoạt ở mức 1 là: 1 678 đồng.
HA
29 tháng 12 2021
a} A = { 2 , 0 , 1 }
b} B = { 2 , 9 , 6 , 3 ,5 ,1 }
c} C = {9 , 0}
k cho mình nha