K
Khách

Hãy nhập câu hỏi của bạn vào đây, nếu là tài khoản VIP, bạn sẽ được ưu tiên trả lời.

16 tháng 12 2016

1 kg = 1000 g

chúc bạn học tốt !

16 tháng 12 2016

1 kg 

= 1 000 g

hoặc  1 000 g

= 1 kg.

7 tháng 5 2018

Mua 4 kg cà chua cần trả số tiền là :

8 000 x 4 = 32 000 ( đồng ) 

Số tiền mẹ mua 2 kg cà rốt là :

( 8 000 + 2 000 ) x 2 = 20 000 ( đồng )

Mẹ mua hết số tiền là :

32 000 + 20 000 = 52 000 ( đồng )

Mẹ cần thêm số tiền là :

52 000 - 28 000 = 24 000 ( đồng )

Đáp số : 24 000 đồng

7 tháng 5 2018

số tiền mua 4 kg cà chua là

8000*4=32000( dong )

số tiền mua 2 kg cà rốt là

( 8000+2000)*2=20000(dong)

số tiền mẹ cần thêm là

(32000+20000)-28000=24000(đồng)

                         đáp số : 24000 đồng

22 tháng 4 2016

1kg = 1kg x 1

22 tháng 4 2016

1kg = 1kgx1

24 tháng 10 2018

Em chỉ cần lấy hai quả cân cộng lại với nhau l:1+2=3(kg)

Chúc bn hok tốt !

28 tháng 7 2023

đề sai rồi e ơi