Hãy nhập câu hỏi của bạn vào đây, nếu là tài khoản VIP, bạn sẽ được ưu tiên trả lời.

Thời gian ô tô đi từ A đến B là:
10 giờ 15 phút – 7 giờ 30 phút = 2 giờ 45 phút ( hay 2,75 giờ)
Vận tốc của ô tô là:
154 : 2, 75 = 56 (km/ giờ)

Thời gian ô tô đã đi không kể thời gian nghỉ là:
\(14h45'-15'-6h30'=8h\)
Đoạn đường xe ô tô đã đi là:
\(32,5\times8=260\left(km\right)\)

Thời gian ô tô đi là:
10h15'-7h30'=2h45'=2,75h
Vận tốc là:
154:2,75=56(km/h)

Thời gian ô tô đi từ A đến B là:
10 giờ 15 phút - 7 giờ 30 phút = 2 giờ 45 phút = 2,75 giờ
Vận tốc ô tô là: \(154:2,75=56\) (km/h)
Thời gian ô tô khởi hành là:
10 giờ 15 phút - 7 giờ 30 phút = 2 giờ 45 phút
Đổi 2 giờ 45 phút = 2,75 giờ
Vận tốc của ô tô là:
154 : 2,75 = 56 (km/giờ)
Đáp số: 56 km/giờ
~HT~

Thời gian ô tô đi là:
10 giờ 15 phút - 7 giờ 30 phút = 2 giờ 45 phút = 2,75 giờ
Vận tốc của ô tô là:
154 : 2,75 = 56 km/ giờ

Thời gian ô tô đi là:
10 giờ 15 phút - 7 giờ 30 phút = 2 giờ 45 phút
Đổi 2 giờ 45 phút = 2.75 giờ
Vận tốc của ô tô là:
154 : 2.75 = 56 (km/giờ)
Đáp số: 56 km/giờ.

Tổng vận tốc 2 xe :
35 + 45 = 80km/giờ
Hai xe gặp nhau sau :
200 :80 = 2,5(giờ) = 2 giờ 30 phút
Hai xe gặp nhau lúc :
2 giờ 30 phút + 8 giờ 30 phút = 1 giờ
Đ/s: 11 giờ
Tổng vận tốc của hai xe là:
35 + 45 = 80 ( km/h )
Hai xe sẽ gặp nhau sau :
200 : 80 = 2,5 ( giờ )
Đổi 2,5 giờ = 2 giờ 30 phút
Hai xe gặp nhau lúc :
8 giờ 30 phút + 2 giờ 30 phút = 11 ( giờ )
Đáp số : 11 giờ
* Nhớ k cho mk nha! *
\(7h30p=7,5h\)
\(10h15p=10,25h\)
Thời gian car đi từ A đến B là :
\(10,25-7,5=2,75\)
Vận tốc của car :
\(v=\dfrac{s}{t}=\dfrac{154}{2,75}=56\left(km/h\right)\)