Mỗi bạn được phát 2 cái bánh. Hỏi cô Thủy đã mua số bánh đó hết bao nhiêu tiền biết lớp đó có 38 học sinh và mỗi cái bánh giá 4.000 đồng ?
( ĐỪNG QUÊN KẾT BẠN VỚI TUI NGHE MẤY CHẾ )
Hãy nhập câu hỏi của bạn vào đây, nếu là tài khoản VIP, bạn sẽ được ưu tiên trả lời.