Hãy nhập câu hỏi của bạn vào đây, nếu là tài khoản VIP, bạn sẽ được ưu tiên trả lời.


Nếu mua đồ ở tiệm A thì sẽ tốn số tiền là :
19 000 . 3 + 10 000 . 2 + 15 000 . 5 = 142 000 (đồng)
Nếu mua đồ ở tiêm B thì sẽ tốn số tiền là :
22 000 . 3 + 9 000 . 2 + 12 000 . 5 = 144 000 (đồng)
Vậy mua đồ ở tiện A sẽ rẻ hơn và rẻ hơn số tiền là :
144 000 - 142 000 = 2 000 (đồng)
Vậy .......
=))

5 phút. Lấy 40 quả đem chiên hết luôn
p/s: xin đừng tick mình

Nếu mua ở tiệm A thì Minh sẽ phải chi 152 000 đ
Nếu mua ở tiệm B thì Minh sẽ phải chi 144 000 đ
Vậy Minh nên đến tiệm gà B vì tiệm đó rẻ hơn và rẻ hơn 8 000 đ

Áp dụng Biểu đồ Ven
=> Số khách hàng thích cả hai loại khoai tây là :
\(125+85-160=210-160=50\) ( khách hàng )
Vậy .......

Khối lượng 4 gói bánh:
4 x 150 = 600(g)
Khối lượng 2 gói kẹo:
2 x 200 = 400 (g)
Tổng khối lượng bánh và kẹo là:
600 + 400 = 1000 (g) = 1 (ki-lô-gam)
Đ.số: 1 ki-lô-gam
BG
Mua 4 gói bánh nặng số g là:
150 x 4=600(g)
Mua 2 gói kẹo nặng số g là:
200 x 2=400(g)
Mua bánh và kẹo nặng số g là:
600+400=1000(g)
Đổi 1000g=1kg
Đáp số: 1kg

gọi mặt thứ nhất của 10 bánh lần lượt a,b,c,d,e,f,g,h,i,j
mặt thứ 2 của 10 bánh lần lượt a',b',c',d',e',f',g',h',i',j'
trình tự rán:
a,b,c,d 2'
d',e,f,g 2' -> xong d
g',h,i,j 2' -> xong g
j',a',b',c' 2' -> xong a,b,c,j
e',f',h',i' 2' -> xong e,f,h,i
tổng 10' xong 10 cái
Gọi mặt thứ nhất của 10 bánh lần lượt a,b,c,d,e,f,g,h,i,j
mặt thứ nhất của 10 bánh lần lượt a,b,c,d,e,f,g,h,i,j
nếu như vậy thì 2,5kg gấp khoảng 4,2 lần 600g
Vậy thì phải cần 5 gói bột chên giòn có đúng ko bạn
2,5kg=2500
25:6=∼∼4,2(gói)
//////////// 5 gói ///////////////