Hãy nhập câu hỏi của bạn vào đây, nếu là tài khoản VIP, bạn sẽ được ưu tiên trả lời.

Giả sử ô tô đi quãng đường đó với vận tốc 35 km/giờ trong cả 5 giờ.
Quãng đường ô tô đó đi được là:
35 x 5 = 175 (km)
Thời gian xe đi với vận tốc 60 km/giờ là:
(225 - 175) : (60 - 35) = 2 (giờ)
Đáp số: 2 giờ
Giả sử ô tô đi quãng đường đó với vận tốc 35 km/giờ trong cả 5 giờ.
Quãng đường ô tô đó đi được là:
35 x 5 = 175 (km)
Thời gian xe đi với vận tốc 60 km/giờ là:
(225 - 175) : (60 - 35) = 2 (giờ)
Đáp số: 2 giờ

Thoi gian xe may di het quang duong AB la :
27 : 36 = 0,75 (gio)
DOI : 0,75gio =45phut
vay khi xe may di den B la 11gio30phut (vi 10gio45phut + 45 phut =11gio 30 phut)
Dap so : 11gio30phut