
Hãy nhập câu hỏi của bạn vào đây, nếu là tài khoản VIP, bạn sẽ được ưu tiên trả lời.


12 tấn = 120 tạ
4000 g = 4 kg
5kg = 5000 g
2 tấn 4 tạ = 24 tạ
6 tạ 7 kg = 607 kg
7 tấn 40 kg = 7040 kg
300 tạ = 30 tấn
2 tạ = 200 kg
3 kg 160g = 3160 g
2 kg 20 g = 2020 g
3kg 3 g = 3003 g
b) 12 tấn = 120 tạ
4000 g = 4 kg 300 tạ = 30 tấn
5kg = 5000 g 2 tạ = 200 kg
c) 2tấn 4 tạ = 24 tạ d) 3kg 160g = 3160 g
6 tạ7kg = 607 kg 2kg 20 g = 2020 g
7 tấn 40kg = 7040 kg 3kg 3g = 3003 g

xem lại đề nha bạn
sao khối lượng lại đi với độ dài đươc

50dg=5hg
3 tấn 3kg=3003kg
1005g=1kg5g
4kg300g=4300g
5ta7kg=5007kg

1 tấn 2 tạ 3 kg = 1203 kg.
Đúng 100% luôn!
Ai tk cho mình mình tk lại.

3 kg đường và 5 kg muối phải trả 25 200 đồng (A)
2 kg đường và 4 kg muối phải trả 17 600 đồng (B)
Lấy (A) nhân với 2 và lấy (B) nhân với 3 ta được:
6 kg đường và 10 kg muối phải trả 50 400 đồng (A')
6 kg đường và 12 kg muối phải trả 52 800 đồng (B')
Lấy (B') trừ đi (A') ta được:
2 kg muối phải trả 2400 đồng.
Giá mua 1 kg muối là:
2400:2=1200(đồng)
Giá mua 4 kg muối là:
1200x4=4800(đồng)
Giá mua 2 kg đường là:
17 600-4 800=12 800(đồng)
Giá mua 1 kg đường là:
12 800:2=6 400(đồng)
Đáp số: 1 kg muối: 1 200 đồng
1 kg đường: 6 400 đồng.
Chúc bạn học tốt.

3 kg 6 g = 3006 g
40 tạ 5 yến = 450 kg
15 hg 6 dag = 1560 g
62 yến 48 hg = 6248 hg
3kg 6g=3006g
40 tạ 5 yến=450kg
15hg 6dag=210g
62 yến 48hg=6248hg
Nhớ tck cho mình nha

1 tạ = 10 yến
1 yến = 10 kg
9 tạ = 900 kg
8 tấn = 80 tạ
4 tạ 60 kg = 460 kg
2 tấn = 2000 kg
1 yến 7kg = 17 kg
5 yến 3 kg = 53 kg
nhớ k cho mình nhé
Chắc bằng 3,003 kg đấy
3kg3g = 3, 003 kg